Tuzo ya Makala ya Habari

Tuzo hii inaheshimu kazi ya waandishi wa habari wa kujitegemea wanaofanya kazi katika vipengele virefu vya habari ambavyo havionekani zaidi ya haraka ya habari.

2022.

Mshindi

Jamal Osman 

Inside Al-Shabaab

Finalist

Surabhi Tandon

Life at 50C: Using Ice to Battle India’s Heat

Finalist

George Henton

Lebanon on Life Support

2021.

Mshindi

Brent E. Huffman

Uyghurs ambao walikimbia China sasa wanakabiliwa na ukandamizaji nchini Pakistan

Wafilisti

Wafilisti

Tuja Kareng, Hkun Li & Edward Win

Myanmar: Muungano wa uneasy

2020.

Mshindi

Ramon Campos & Alejandro Bernal

Katika Eneo la Adui

Finalist

Olivier Jobard & Charles Tupu

Wahamiaji wa Ethiopia wafanya safari ya kukata tamaa nchini Saudi Arabia kupitia Yemen

Finalist

Eliya Kanyi

Tobo na Virusi

2019.

Mshindi

Peter Murimi

Habari za kujiua: Je, wanaume wa Kenya wako katika mgogoro?

Finalist

Vito vya Zo & Paul Myles

Mabadiliko ya usiku kwenye mstari wa mbele wa Malaria nchini Sierra Leone

Finalist

Benjamin Foley

Vita vya Hodeidah

2018.

Waasi puppeteers wa Sudan

Mshindi

Roopa Gogineni

Waasi puppeteers wa Sudan

Charlottesville: Mbio na Ugaidi

Finalist

Zach Caldwell & Orlando de Guzman

Charlottesville: Mbio na Ugaidi

Baada ya ISIS

Finalist

Javier Manzano

Baada ya ISIS

2017.

Mshindi

Olivier Sarbil

Vita kwa Mosul

Finalist

Ali Arkady

Kanda za Mateso

Finalist

Olly Lambert

Rais V. Waandishi wa Habari

2016.

Mshindi

Marco Salustro

Biashara ya Wahamiaji Libya: Ulaya au Kufa

Finalist

Lottie Gammon

Kufuatilia Magenge ya Wakimbizi ya Macedonia

Finalist

Ayman Oghanna & Warzer Jaff

Barabara ya kwenda Fallujah

2015.

Mshindi

Zmnako Ismael

Barabarani na Yazidis Kukimbia Dola ya Kiislamu

Finalist

Simoni Mbichi

Caged na Chained

Finalist

Salam Rizk

Muasisi wa Syria Mapema

2014.

Mshindi

Timu ya Mindeulle

Korea Kaskazini: Maisha Ndani ya Hali ya Siri

Finalist

Muhammad Ali

Mbele ya Pili ya Syria

Finalist

Marcel Mettelsiefen

Watoto kwenye mstari wa mbele

2013.

Mshindi

Olly Lambert

Syria: Katika Mistari

Finalist

Ahmad Farah

Haki ya Somalia

Finalist

Adamu Pletts

Mapinduzi yanakuwa Televisheni

2012.

Mshindi

Alberto Arce & Ricardo Garcia Vilanova

Misrata, Ushindi au Kifo

Finalist

Mei Abdalla & Inigo Gilmore

Watoto wa Mapinduzi

Finalist

Visima vya Patrick

Kushikilia Mstari

2011.

Mshindi

Abdallah Omeish

Libya: Kupitia Moto

Finalist

Jihan Hafiz & Reed Lindsay

Kupanda kwa Benghazi

Finalist

Elizabeth Jones

Misri: Mbegu za Mabadiliko

2010.

Mshindi

Maqirishi ya Najibullah

Nyuma ya Mistari Adui

Finalist

Hopewell Rugoho Chin'ono

Mwitikio wa Vurugu

Finalist

Paulo Refsdal

Taliban: Nyuma ya Masks

2009.

Mshindi

'Z' na 'T'

Yatima wa Kimbunga cha Burma

Finalist

David Niblock

Watoto waliosahaulika Kongo

Finalist

Mehran Bozorgnia

Maisha ya Afghanistan Yabomoka Licha ya Misaada ya Kigeni

2008.

Mshindi

Tim Hetherington

Vita Vingine

Finalist

Vaughan Smith

Grenadiers Mapigano katika Helmand

Finalist

Rodrigo Vazquez

Ndani ya Hamas

2007.

Mshindi

Sean Langan

Kupambana na Taliban

Finalist

George Azar

Gaza Fixer

Finalist

Ashwin Raman

Amri ya Baghdad

2006.

Mshindi

Piga simu Neal

Pepo ya Muuaji

Finalist

Stephen DuPont & Jacques Menasche

Ndugu wa Kabul

Finalist

Jon Alpert & Mathayo O'Neil

Baghdad ER

2005.

Mshindi

Ruhi Hamid

Katika Kituo Kikuu

Finalist

Sean Paul Langan

Misheni Yatimiza Langan nchini Iraq

Finalist

Tomasz Glowacki

Chechnya: Vita Vichafu

2004.

Mshindi

James Miller

Kifo gaza

Finalist

Tara Sutton & Marc Perkins

Fallujah, Ardhi ya Mazishi ya Wamarekani

Finalist

Inigo Gilmore

Nzuri Asubuhi Baghdad

2003.

Mshindi

Rodrigo Vazquez

Eneo la Mauaji

Finalist

Mathayo Carney

Kikurk – Mji Umegawanyika

Finalist

Dodge Billingsley

Askari wa Bikira

2002.

Mshindi

Dodge Billingsley & Damien Degueldre

Nyumba ya Vita

Finalist

Elizabeth C. Jones

Somalia: Sehemu ya Mwisho

Finalist

Elizabeth Jones & Stephan Finnigan

Hali ya Ugaidi

2001.

Mshindi

Ahn Chol

Watoto wa Jimbo la Siri

Finalist

James Miller & Saira Shah

Chini ya Pazia

Finalist

Javier Bauluz

Uhispania, Mpaka wa Kusini

2000.

Mshindi

Carmela Baranowska

Timor ya Mashariki – Sheria ya Vurugu

Finalist

Damien Lewis

Kifo hewani

1999.

Mshindi

Richard Herring & Stuart Tanner

Dispatches: Kifo kwenye barabara ya Hariri

Finalist

Elizabeth C. Jones

Kongo – Barabara ya kwenda Mahali popote?